Quy trình hàn chân giữa đầu nối FAKRA đực/quy trình bấm ống đồng phù hợp với cáp đồng trục RG174, RG316, RG188, PE-B100, PE-C100, LMR-100, màu xanh
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | LEADSIGN |
| Chứng nhận | E-Mark |
| Số mô hình | Giá đỡ PCB kết nối RF Fakra |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 20pcs |
| Giá bán | Contact the seller |
| chi tiết đóng gói | Kích thước hộp quà: 260*220*80mm, 20 CÁI/CTN |
| Thời gian giao hàng | 7~14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 200000 chiếc / tháng |
| Kiểu | Trình kết nối Fakra cấu hình thấp | Trở kháng | 50Ω |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ +105°C | Số lượng cổng | Cổng duy nhất |
| Kết nối cơ thể phong cách | Thẳng | Mã hóa / Màu sắc (Ô tô) | Mã C, màu xanh lam |
| Loại hình kinh doanh | OEM&ODM | MOQ | 20 chiếc |
Mô tả sản phẩm:
Bộ kết nối PCB ô tô FAKRA được thiết kế cho các ứng dụng truyền dữ liệu.Nó là một giải pháp đáng tin cậy và bền vững đảm bảo kết nối an toàn và đáp ứng các yêu cầu hiệu suất và an toàn cao nhất.Các đầu nối PCB FAKRA là hoàn hảo cho các ứng dụng truyền dữ liệu ô tô đòi hỏi kết nối chất lượng cao.nó là giải pháp tối ưu để cung cấp một kết nối an toàn và đảm bảo truyền dữ liệu đáng tin cậy.
Đặc điểm:
- Tuân thủ các tiêu chuẩn nghiêm ngặt của ngành công nghiệp ô tô
- Mức độ an toàn lắp ráp cao nhờ vào các cơ chế khóa chính và phụ
- Đáng tin cậy và mạnh mẽ
- Nhiều vỏ để tiết kiệm không gian và cho các hoạt động cắm nhanh
- 13 mã kỹ thuật, một mã trung tính và mã màu
- Các kết nối PCB (pin-in-paste soldering, SMD)
- Bộ kết nối bảng điều khiển
- MOQ:20PCS
Các thông số kỹ thuật:
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Số mẫu | RF Fakra Connector PCB Mount |
| Mã hóa / Màu sắc (Xe ô tô) | Mã C, màu xanh |
| Phạm vi tần số | DC lên đến 6 GHz |
| Tỷ lệ dữ liệu cao | tối đa 8 Gbps |
| Lợi nhuận mất mát | ≥ 18 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ +105°C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 25 |
| Ứng dụng | Truyền dữ liệu, đồng trục |
| Loại doanh nghiệp | OEM&ODM |
Ứng dụng:
- GPS telematics hoặc định vị
- Nhập không chìa khóa
- Phân tích dữ liệu tai nạn
- Chẩn đoán từ xa xe
- Hệ thống thông tin giải trí
- Ống sóng vô tuyến
Mã FAKRA:
![]()
Tùy chỉnh:
FAKRA chất lượng cao PCB Connector bởiDấu hiệu chính:
Dấu hiệu chínhcung cấp dịch vụ OEM và ODM. Là nhà sản xuất các đầu nối ô tô FAKRA, LEADSIGN cung cấp các sản phẩm chất lượng cao với hiệu suất tuyệt vời.Với một đội ngũ thiết kế có kinh nghiệm và cơ sở sản xuất tiên tiến, chúng tôi tự tin rằng chúng tôi có thể đáp ứng nhu cầu và thông số kỹ thuật của bạn.
Hỗ trợ và Dịch vụ:
Dấu hiệu chínhcung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ để đảm bảo rằng khách hàng có thể sử dụng sản phẩm của chúng tôi với sự tự tin và hài lòng.Nhóm hỗ trợ kỹ thuật của chúng tôi có sẵn để trả lời bất kỳ câu hỏi khách hàng có thể có liên quan đến việc lắp đặt, cấu hình, và khắc phục sự cố.
1.Chấp nhận các đơn đặt hàng OEM và ODM.
2Các mẫu là miễn phí, chỉ có khách hàng phải trả phí vận chuyển.
3.Hỗ trợ nhiều phương pháp hậu cần.
4Thời gian giao hàng nhanh và dịch vụ hạng nhất.

