FAKRA PCB Connector 2291392-4 Pcba Components Bộ phận kết nối dây chuyền ô tô Mã D
| Trở kháng | 50Ω | Tính thường xuyên | DC đến 6 GHz |
|---|---|---|---|
| Điện trở cách điện | ≥1000 MΩ | Kiểm tra điện áp | 250 V rms |
| Điện áp làm việc | 100 V rms | Dòng điện | ≤1,5A một chiều |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ 105°C | Điểm nổi bật | Đầu nối PCB FAKRA HSD, Đầu nối FAKRA HSD cái, Đầu nối FAKRA Z dành cho ô tô |
Đầu nối HSD PCB Female 4+2 Pin Mã D Dành cho Ô tô
Mô tả:
Đầu nối PCB HSD cung cấp các giải pháp kết nối cho các mô-đun thông tin giải trí trên ô tô, camera, GPS, thiết bị hiển thị và xe từ xa. Lắp ráp cáp HSD (High Speed Data) là hệ thống kết nối 100Ω cho truyền dữ liệu vi sai và kỹ thuật số. Các sản phẩm đầu nối HSD được thiết kế cho truyền dữ liệu tốc độ cao để đáp ứng tốc độ dữ liệu ô tô lên đến 6GHz.
Tính năng chính:
1. Giải pháp duy nhất cho các tiêu chuẩn truyền dữ liệu kỹ thuật số
2. Tiếp điểm cái với đầu vào chặt chẽ để ngăn ngừa sai khớp và chập chờn
3. Trở kháng 100Ω
4. Kết hợp với các thiết bị sau
- Tín hiệu vi sai điện áp thấp (LVDS)
- Giao diện video Gigabit (GVIF)
- USB
- IEEE 1394
- Ethernet
5. Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ): 20 chiếc
Thông số kỹ thuật:
| Chất liệu | |
| Vỏ | PA |
| Chân trung tâm | Hợp kim đồng |
| Tiếp điểm ngoài | Hợp kim kẽm |
| Chất cách điện | HTN |
| Hiệu suất điện | |
| Trở kháng | 100 Ω |
| Dải tần số | DC đến 2 GHz |
| Suy hao phản xạ | ≥ 20 dB đến 1 GHz ≥ 17 dB đến 2 GHz |
| Suy hao chèn | ≤ 0.1 dB đến 2 GHz |
| Điện trở cách điện | ≥ 1000 MΩ |
| Điện trở tiếp điểm trung tâm | ≤ 8mΩ |
| Điện áp kiểm tra | 250 V rms |
| Điện áp làm việc | 100 V rms |
| Dòng tiếp điểm | ≤ 1.5 A DC |
| Hiệu suất cơ khí | |
| Chu kỳ ghép nối | ≥ 25 lần |
| Lực ghép nối | ≤ 30 N |
| Lực tách | ≥ 5 N |
| Lực giữ chốt | ≥ 110 N |
| Dải nhiệt độ | -40 °C ~ +105 °C |
Hình ảnh sản phẩm:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
1.Q:Làm thế nào để tôi yêu cầu mẫu?
A:Bạn có thể liên hệ với dịch vụ khách hàng của chúng tôi, bạn chỉ cần thanh toán cước vận chuyển, mẫu của chúng tôi là miễn phí.
2.Q:Nhà máy của bạn có chấp nhận dịch vụ tùy chỉnh không?
A:Có, chúng tôi chấp nhận OEM & ODM.
3.Q:Điểm mạnh của công ty bạn là gì?
A:Chúng tôi có đội ngũ kỹ thuật chuyên nghiệp để đảm bảo chất lượng cũng như hiệu quả.

