Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Lắp ráp cáp từ nữ sang nữ HSD 4 chân Mã Z Màu nước xanh
| Số mô hình: | Đầu nối và cáp HSD 4 PIN |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40° ~ +105°C |
Đầu nối PCB FAKRA HSD 4 + 2 Mã pin Z Nữ cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Cáp PVC Jacker HSD LVDS đến đầu ra video GVIF Chiều dài 20CM 0,5M 1M
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| ghim: | 4P |
| Jacker: | PVC |
Cáp đồng trục FAKRA HSD LVDS 4 chân bền, cáp HSD thẳng từ nữ sang nam
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD |
|---|---|
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
Lắp ráp cáp FAKRA HSD ô tô 4 chân D Code To K Code Connector
| Dải tần số: | Một chiều - 2 GHz |
|---|---|
| Ứng dụng: | ô tô |
| Loại buộc: | đẩy vào |
Truyền dữ liệu Cáp HSD Mã lắp ráp Đầu nối H với Đầu cắm USB Mini B cho ô tô
| Dịch vụ: | Hỗ trợ đặt hàng OEM & ODM |
|---|---|
| trở kháng: | 100 Ôm |
| Ứng dụng: | ô tô |
Cáp mở rộng 4 chân HSD ô tô Mã Z cho giao diện video trên ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| trở kháng: | 100Ω |
Mã ổn định A Dây mở rộng HSD LVDS, Cụm cáp HSD di động
| Định hướng: | dài |
|---|---|
| Kiểu: | đồng trục |
| Loại buộc: | đẩy vào |
Cáp A Code Black USB HSD Mini B, Cáp mở rộng dữ liệu HSD ổn định cho ô tô
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển |
Lắp ráp cáp HSD đa năng Di động 4 + 2Pin cho Camera sau
| Số mô hình: | Đầu nối và cáp HSD 6 PIN |
|---|---|
| Ứng dụng: | ô tô |
| ghim: | 6P |

