Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Z Code Female To HSL HSD Cáp lắp ráp 4 chân để khai thác dây tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Dải tần tùy thuộc vào loại cáp: | DC đến 6 GHz |
| Ứng dụng: | ô tô |
Dây cáp LVDS 4 chân FAKRA HSD cho bộ chuyển đổi cáp ăng-ten trên ô tô
| Ứng dụng: | ô tô |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM ODM Chấp nhận |
| Định hướng: | dài |
Lắp ráp cáp LVDS 4 chân HSD Mã Z thành dữ liệu video GVIF cho Toyota
| Dịch vụ: | Chấp nhận công việc cáp tùy chỉnh |
|---|---|
| Mục: | Lắp ráp cáp ô tô |
| ghim: | 4 chân |
Dây kết nối 4 chân Waterblue HSD, Bộ chuyển đổi dây mở rộng Audio LVDS GVIF
| Kiểu: | Bộ chuyển đổi tín hiệu ô tô |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Ứng dụng: | Âm thanh & Video |
Cáp màn hình LVDS trên xe hơi thực tế, Cáp mở rộng 12 chân đến 4 chân Mã E Nữ HSD
| Kiểu: | Cáp RF/Cáp HSD |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Đồng thau / Kẽm Diecast |
| trở kháng: | 100Ω |
Cáp FAKRA HSD thực tế Mã Z Nam thành Mã E Nữ cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối nguồn ô tô |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
Cáp đồng trục GPS Bluetooth HSD Pigtail, Cụm cáp đồng trục 4 chân LVDS FAKRA
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối Fakra HSD đa năng |
|---|---|
| Định hướng: | Thẳng / Góc phải |
| Kiểu: | Cáp RF |
Tín hiệu ô tô Lắp ráp cáp HSD Mã Z ổn định sang USB 2.0 A Loại
| Kiểu: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
|---|---|
| Giới tính: | Nam nữ |
| Tính thường xuyên: | Cao |
Cáp 4 lõi LVDS BMW HSD Tốc độ cao đa năng cho GPS trên ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | Cao |
| Giới tính: | Nam nữ |
Mã A Nam Đầu nối FAKRA HSD Gắn bảng điều khiển PCB cho đài phát thanh xe hơi
| Kiểu: | đồng trục |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã A, màu Đen |

