Tất cả sản phẩm
Kewords [ u n i fakra hsd ] trận đấu 216 các sản phẩm.
Đầu nối HFM Quad Mini FAKRA bền cho hệ thống camera 360 trên ô tô
| trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 9 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Cổng duy nhất FAKRA Z Type Connector WaterBlue Color cho ô tô
| Loại kết nối: | Đầu nối FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
LVDS Khai thác dây điện HSD-H Loại 4Pin đến GVIF Cáp đầu ra video có thể được tùy chỉnh
| Giấy chứng nhận: | Tất cả các loại điện tử, thiết bị gia dụng, sản phẩm ô tô |
|---|---|
| Tên mục: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Ứng dụng: | ô tô |
Kết nối HSD 4 + 4Pin phù hợp với máy ảnh LVDS, USB và ứng dụng IEEE 1394
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA PCB Connector 2291392-4 Pcba Components Bộ phận kết nối dây chuyền ô tô Mã D
| Trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Điện trở cách điện: | ≥1000 MΩ |
Đầu nối FAKRA PCB 2291392-3 Mã dây nịt ô tô linh kiện PCB D
| Trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Điện trở cách điện: | ≥1000 MΩ |
Đầu nối FAKRA PCB 2291392-3 Mã dây nịt ô tô linh kiện PCB D
| Trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Điện trở cách điện: | ≥1000 MΩ |
Đầu nối PCB đồng trục FAKRA Mã E loại thẳng cho giá đỡ PCB
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số cổng: | Cổng đơn |
Đầu nối PCB FAKRA RF Loại góc phải Đầu nối mã E cổng đơn
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã điện tử, màu xanh lục |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| trở kháng: | 50Ω |
2X4Pin Blue C Code HSD PCB Connector cho Truyền thông trên xe
| Loại: | Đầu nối HSD 2X4Pin |
|---|---|
| Mã số: | Mã C, màu xanh lam |
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |

