Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Đầu nối HSD đồng trục FAKRA RF Ô tô 4 + 4Pin Mã A Cắm 90 độ
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã A, màu Đen |
Đầu nối góc phải PCB Mount HSD Mã ô tô Z Màu nước xanh
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | mã Z |
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
PCB Mount FAKRA HSD Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải loại màu xanh lá cây
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho xe ô tô GPS Telematics hoặc điều hướng
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Cổng duy nhất FAKRA PCB Connector cho phương tiện hỗ trợ sưởi ấm
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Định hướng cơ thể: | Loại góc phải |
| mã hóa: | Mã B |
4 + 2Pin FAKRA HSD LVDS Connector Màu tím sáng cho máy phát thanh video xe ô tô PCB
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount RF Coaxial Connector cho GPS
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho các kết nối ăng-ten ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |

