Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
FAKRA Extension Cable FAKRA Z-Code Straight Type đến KET Connector Cable
| Orientation: | Straight Type |
|---|---|
| Connector: | FAKRA Or Customized |
| Connector Type 1: | FAKRA Connector |
Chấp nhận OEM&ODM FAKRA Extension Cable FAKRA đến KET Connector Cable
| Connector Type 1: | FAKRA Connector Z Code |
|---|---|
| Connector: | FAKRA Or Customized |
| Cable Length: | Client's Request |
Bộ mã Z nối FAKRA kép để tích hợp ăng ten
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
|---|---|
| Kiểu kết nối: | Loại thẳng |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C đến +125°C |
Cáp mở rộng FAKRA tùy chỉnh FAKRA Z Code To KET Cáp kết nối
| danh mục sản phẩm: | Cáp mở rộng FAKRA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ ~ +105℃ |
| Bộ kết nối: | FAKRA hoặc tùy chỉnh |
FAKRA Extension Cable FAKRA Z Code Cable nối kiểu thẳng
| Connector Type: | FAKRA Connector cable |
|---|---|
| Bộ kết nối: | FAKRA hoặc tùy chỉnh |
| Cable Color: | Water Blue Color |
Cáp mở rộng FAKRA RF thẳng Cáp kết nối FAKRA cho ăng-ten GPS xe hơi
| Connector: | FAKRA Or Customized |
|---|---|
| Code: | Z-Code |
| Orientation: | Straight |
Cáp Fakra Z nhiệt độ cực cao cho các ứng dụng ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối mã FAKRA Z tới KET |
|---|---|
| Màu FAKRA: | Màu xanh nước |
| trở kháng: | 50Ω |
FAKRA Cáp kết nối kiểu thẳng trong kết nối vô tuyến ô tô
| Chiều dài cáp: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
| Kháng trở: | 50Ω |
Bộ điều hợp ăng ten nối cáp FAKRA kép cho kết nối vô tuyến nâng cao
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
|---|---|
| Chiều dài cáp: | Tùy chỉnh |
| Giới tính: | Nam nữ |
FAKRA Coax Cable Dual Set cho tín hiệu điều hướng GPS được cải thiện
| Giới tính: | Nam nữ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC lên tới 6 GHz |
| Lợi nhuận mất mát: | ≥ 18 ĐB |

