Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Màu trắng cho vô tuyến GPS ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS Connector cho tần số cao IEEE 1394 Dải ứng dụng DC đến 6 GHz
| Ứng dụng: | Ứng dụng máy ảnh LVDS, USB và IEEE 1394 |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin Straight Type PCB Mount cho tín hiệu GSM xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
4 + 4 Pin FAKRA HSD Connector góc phải cho điện tử ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Định hướng: | Loại góc phải |
WaterBlue Color FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code Cho Camera LVDS
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Loại thẳng FAKRA HSD Connector PCB Mount Cho Xe điện tử thông tin kỹ thuật số
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải Xe ô tô LVDS Connectors For PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Màu đen FAKRA HSD LVDS Connector A Mã 4 + 2Pin Đối với tín hiệu GPS xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Mã kết nối gắn PCB 4 + 2Pin HSD C Màu xanh cắm góc phải cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Đầu nối đồng trục RF |
| Kháng trở: | 100Ω |
góc phải FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |

