Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin Rignt Angle Type cho đài phát thanh xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Loại góc phải Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount 4 + 2 Đầu nối chân tiếp xúc
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD kết nối cắm ô tô góc phải mã A 4pin PCB Mount
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 chiếc |
| Mã số: | Một cái mã |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount thẳng kết nối tín hiệu ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Màu sắc: | màu trắng |
Đầu nối FAKRA HSD D Mã hóa Đầu nối xe thẳng Tín hiệu GPS Gắn PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector Coaxial Right Angle Type PCB Mount Cho BMW
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Connector thẳng cho camera LVDS
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD Connector 90 độ cắm và kết nối cho PCB lắp đặt
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Direct Solder D-Code cho hệ thống máy ảnh trên xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Định hướng: | Loại thẳng |

