Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Z Code Đường thẳng loại PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector cho LVDS 4 + 2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
FAKRA HSD Connector Right Angle PCB Mount cho các ứng dụng ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối FAKRA HSD Màu trắng Đầu nối bảng điều khiển / PCB đồng trục 4 + 2Pin
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector màu trắng Mã B PCB / Panel Mount Connector
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối FAKRA HSD 2x4Pin Đầu nối bảng mạch đôi C-Code C-Code Đầu nối ô tô màu xanh
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Số vị trí: | Ghim 2x4 |
Bộ kết nối gắn PCB HSD ô tô để truyền dữ liệu tốc độ cao
| Loại kết nối: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Loại: | Đầu nối đồng trục RF |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho các kết nối ăng-ten ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4 chốt |
Mã A góc phải Fakra HSD 4 + 4pin kết nối dữ liệu tốc độ cao
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Graphite đen / 9011 |
| Kháng trở: | 100 Ôm |
Cáp LVDS FAKRA ổn định cho ô tô, Cáp Z Code HSD sang USB RJ45 FAKRA Ethernet
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Thiết bị kết nối USB: | Cổng Ethernet RJ45 |

