Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Đầu nối HSD tốc độ cao Cắm ô tô góc phải 4 + 4 chân gắn PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân tín hiệu 4 chân nguồn |
| Kháng trở: | 100Ω |
Xe chống nước Đầu nối cáp FAKRA Z Jack Nhẹ bền
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Mã kết nối gắn PCB 4 + 2Pin HSD C Màu xanh cắm góc phải cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Đầu nối đồng trục RF |
| Kháng trở: | 100Ω |
WaterBlue Color FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code Cho Camera LVDS
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Cáp đồng trục FAKRA HSD LVDS 4 chân bền, cáp HSD thẳng từ nữ sang nam
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD |
|---|---|
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
Cáp FAKRA HSD thực tế Mã Z Nam thành Mã E Nữ cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối nguồn ô tô |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
Đầu nối FAKRA PCB đa năng Nam Z cho ngành công nghiệp ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Màu đen FAKRA HSD LVDS Connector A Mã 4 + 2Pin Đối với tín hiệu GPS xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối góc phải PCB Mount HSD Mã ô tô Z Màu nước xanh
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | mã Z |
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
4 + 4Pin góc phải Fakra HSD Connector - Mã A cho điện tử ô tô
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Màu sắc: | Graphite đen / 9011 |
| Kháng trở: | 100Ω |

