Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 214 các sản phẩm.
FAKRA HSD Automotive Connector 4 + 2 6Pin Vehicle LVDS cho các loại lắp đặt PCB
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Z Code Female To HSL HSD Cáp lắp ráp 4 chân để khai thác dây tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Dải tần tùy thuộc vào loại cáp: | DC đến 6 GHz |
| Ứng dụng: | ô tô |
Khai thác dây ô tô 100 Ohm HSL, Cáp USB LVDS 4 mã H
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
|---|---|
| trở kháng: | 100 Ôm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40° ~ +125°C |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount 4 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Số vị trí: | 4 chốt |
Đầu nối HFM Quad Mini FAKRA bền cho hệ thống camera 360 trên ô tô
| trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 9 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
FAKRA HSD LVDS PCB Connector 4 + 2PIN Màu trắng cho ADAS GPS Navigation
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Cáp dữ liệu tốc độ BMW HSD Cáp video cho máy ảnh
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
LVDS Khai thác dây điện HSD-H Loại 4Pin đến GVIF Cáp đầu ra video có thể được tùy chỉnh
| Giấy chứng nhận: | Tất cả các loại điện tử, thiết bị gia dụng, sản phẩm ô tô |
|---|---|
| Tên mục: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Ứng dụng: | ô tô |
Cổng duy nhất FAKRA Z Type Connector WaterBlue Color cho ô tô
| Loại kết nối: | Đầu nối FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |

