Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 Màu 4+2Pin Đối với BMW
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
Phương tiện FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector Right Angle Type
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector cho xe hơi điều khiển vô tuyến sưởi ấm bãi đậu xe
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin 90 độ PCB gắn góc phải kết nối đồng trục
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Mã số: | Mã H |
FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount RF Connector cho GPS tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Đầu nối gắn bảng / PCB OEM & ODM Chấp nhận
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 4 Đầu nối PIN Z-Code Loại thẳng Giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA ô tô HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount cho camera LVDS
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | Màu Tím Thạch Anh/4003 Màu |
Bộ kết nối USB tần số cao FAKRA HSD DC đến 6 GHz để truyền dữ liệu ổn định
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |

