Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD PCB Mount Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA PCB Connector Đường thẳng PCB Connector cho xe GPS Radio
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Số cổng: | Cổng đơn |
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code Màu trắng góc phải PCB Mount Connector
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code Right Angle Type Đối với PCB mount
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
Lắp ráp cáp BMW HSD di động ODM Giắc cắm 4 lõi H cho Benz
| Đầu nối 1: | Fakra HSD H cắm thẳng |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Cắm góc vuông Fakra HSD H |
| trở kháng: | 100 Ôm |
FAKRA PCB Connector Fakra E Plug PCB gắn góc phải
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
Cáp H Code To Z Code LVDS BMW, Cáp truyền HSD LVDS bền
| Mục: | Hộp số tốc độ cao cho xe ô tô |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Fakra HSD H cắm thẳng |
| Đầu nối 2: | Cắm thẳng Fakra HSD Z |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN góc phải Loại OEM&ODM Chấp nhận Dịch vụ mã B
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối 4 chân Mã E Loại góc phải Giá đỡ PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |

