Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Cáp mở rộng 4 chân HSD ô tô Mã Z cho giao diện video trên ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C đến +105°C OEM ODM được chấp nhận
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector B Mã góc phải
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD LVDS Cable 4-Core Cable cho BMW Transmission
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Nhiệt độ đánh giá: | -40°C đến +125°C |
| Chiều dài cáp: | Có thể tùy chỉnh |
4 Pin C đến Z Code BMW HSD Wire, Signal HSD Male To Female Cable
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang HSD |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã C, Màu xanh |
| Đầu nối 2: | Mã Z, Màu nước xanh |
Cáp Z Code HSD Đầu nối nữ với USB 2.0 Loại A có nắp
| Kiểu: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh nước biển, Đen |
| Sử dụng: | Ô tô, Mô-đun thông tin giải trí trên xe |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM chấp nhận cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Kết nối HSD 4 + 4Pin phù hợp với máy ảnh LVDS, USB và ứng dụng IEEE 1394
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chốt |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code Straight Type Cho PCB/Panel Mount
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại thẳng |

