Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
RF Connector FAKRA C góc phải Plug PCB Mount cho hệ thống điều hướng ăng ten
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Kháng trở: | 50Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
FAKRA PCB thông qua lỗ góc phải cắm thẳng loại C mã kết nối
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Giá đỡ PCB/Bảng điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
RF Coaxial FAKRA Connector PCB Mount Right Angle Type Cho ô tô
| MOQ: | 20 chiếc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
| Ứng dụng: | Truyền dữ liệu, đồng trục |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C đến +105°C OEM ODM được chấp nhận
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA PCB Connector Màu xanh Mã C Fakra Smb Connectors For Car GPS Antenna
| Định hướng cơ thể: | Loại thẳng |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Loại lắp đặt: | Giá đỡ PCB/Bảng điều khiển |
Mini-FAKRA Coaxial Cable Z-Code cho kết nối ăng-ten vô tuyến xe hơi
| Tên sản phẩm: | Cáp đồng trục MINI FAKRA ô tô |
|---|---|
| Tính năng chính 2: | Giảm tới 75% không gian |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Z nước màu xanh |
FAKRA Cable Connector Antenna Adapter Kit cho kết nối hiệu suất cao
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
|---|---|
| Lợi nhuận mất mát: | ≥ 18 ĐB |
| Kiểu kết nối: | Loại thẳng |
Mini FAKRA Connector Quad F-Code Rigid Angle Type Với nhà
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
|---|---|
| đầu nối PCB: | Góc phải |
| loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
High Speed Fakra Mini Connector F Code Right Angle Type cho ô tô
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Màu sắc: | màu nâu |
FAKRA Cable Connector Z-Code WaterBlue Color cho hệ thống hỗ trợ lái xe
| Tốc độ dữ liệu cao: | Lên tới 8Gbps |
|---|---|
| Lợi nhuận mất mát: | ≥ 18 ĐB |
| Chiều dài cáp: | Tùy chỉnh |

