Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Bộ kết nối cáp FAKRA kép màu trắng Bộ điều hợp ăng-ten xe hơi
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
|---|---|
| Kháng trở: | 50Ω |
| Lợi nhuận mất mát: | ≥ 18 ĐB |
FAKRA C Connector PCB Mount thẳng RF Coaxial Connector cho GPS Telematics
| Kiểu: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Ứng dụng: | Truyền dữ liệu, đồng trục |
Mini Fakra Cắm Bảng điều khiển góc phải Gắn qua lỗ Mã B màu trắng
| Tên sản phẩm: | Đầu nối FAKRA nhỏ |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Vỏ mô-đun: | tứ |
FAKRA Cable Connector kiểu thẳng tăng cường hệ thống camera đậu xe
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C đến +125°C |
| Lợi nhuận mất mát: | ≥ 18 ĐB |
Bộ kết nối FAKRA kiểu thẳng cho kết nối vô tuyến và ăng ten trong xe hơi
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
|---|---|
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
| Kháng trở: | 50Ω |
Mini FAKRA Ô tô kết nối PCB góc phải OEM ODM được chấp nhận
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
|---|---|
| Mã số: | Mã F |
| Màu sắc: | Hạt Nâu/Màu 8011 |
Bộ kết nối cáp FAKRA đôi Cắm cắm Cỗ máy điều hướng xe Cắm GPS
| loại trình kết nối: | Đầu nối cáp FAKRA |
|---|---|
| Chiều dài cáp: | Tùy chỉnh |
| Giới tính: | Nam nữ |
Mini Fakra B Code 50Ω Cáp kết nối máy ảnh cho ô tô ô tô
| tên sản phẩm: | Đầu nối FAKRA nhỏ |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
| Mã số: | Mã B |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin Rignt Angle Type cho đài phát thanh xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
RF Connector FAKRA C Cửa cắm góc phải PCB Mount Cho Xe Gps Telematics
| Số cổng: | Cổng đơn |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Giá đỡ PCB/Bảng điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |

