Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Cáp mở rộng 4 chân HSD ô tô Mã Z cho giao diện video trên ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS Cable 4-Core Cable cho BMW Transmission
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Nhiệt độ đánh giá: | -40°C đến +125°C |
| Chiều dài cáp: | Có thể tùy chỉnh |
Cáp đồng trục GPS Bluetooth HSD Pigtail, Cụm cáp đồng trục 4 chân LVDS FAKRA
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối Fakra HSD đa năng |
|---|---|
| Định hướng: | Thẳng / Góc phải |
| Kiểu: | Cáp RF |
Cáp Z Code HSD Đầu nối nữ với USB 2.0 Loại A có nắp
| Kiểu: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh nước biển, Đen |
| Sử dụng: | Ô tô, Mô-đun thông tin giải trí trên xe |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector cho xe hơi điều khiển vô tuyến sưởi ấm bãi đậu xe
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C đến +105°C OEM ODM được chấp nhận
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chốt |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM chấp nhận cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Phương tiện FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector Right Angle Type
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Kết nối HSD 4 + 4Pin phù hợp với máy ảnh LVDS, USB và ứng dụng IEEE 1394
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |

