Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Màu xanh đồng trục FAKRA C Nữ, đầu nối FAKRA thẳng
| Giới tính: | nữ giới |
|---|---|
| Mã số: | Mã C |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Cáp H Code FAKRA LVDS bền, màu xám Dây MINI B USB HSD LVDS
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Giắc HSD 4P, Mã H |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
90 độ FAKRA Mã kết nối 4 chân E Cắm PCB Gắn góc phải
| Kiểu: | đồng trục |
|---|---|
| Mã số: | Mã |
| Loại trình kết nối: | Góc phải, 90 độ |
Lắp ráp dây cáp HSD thực tế Đầu nối mã D FAKRA với USB MINI B
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Giắc HSD 4P, Mã D |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
H Mã HSD Lắp ráp cáp FAKRA Jack cái đến Fakra Z Jack đực
| Số mô hình: | Đầu nối và cáp HSD |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
| Định hướng: | Thẳng / Góc phải |
Cáp 4 chân RF BMW HSD, Đầu nối mã K đến C Cáp BMW FAKRA
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã K,góc phải,Màu cà ri |
| Đầu nối 2: | Mã C, thẳng, màu xanh |
Đầu nối loại FAKRA Z di động Trọng lượng nhẹ 4 + 2 Pin cho ô tô
| Kiểu: | Pin Fakra HSD LVDS 4+2 |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Cáp HSD FAKRA LVDS ổn định Mã nhẹ từ Z đến H cho video
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã Z, Màu xanh nước biển |
| Đầu nối 2: | Mã H, Màu tím thạch nam |
Loại FAKRA Z thẳng đa năng, 4+2 PIN Đa cảnh LVDS FAKRA
| Kiểu: | Pin Fakra HSD LVDS 4+2 |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | dài |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Mã Z Để FAKRA Cáp USB 4 chân Đồng thau Liên hệ Đa năng Tốc độ cao
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Liên hệ: | Thau |
| điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển |

