Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin kiểu góc phải để gắn trên bảng mạch in
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | Màu Tím Thạch Anh/4003 Màu |
FAKRA HSD PCB Mount Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
Ô tô FAKRA BMW HSD Cáp 4 + 2 Core Chống nhiễu Ổn định
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Số mô hình: | Đầu nối và cáp PIN HSD 4+2 |
| Giới tính: | Nam nữ |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối 4 chân Mã E Loại góc phải Giá đỡ PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Lắp ráp cáp BMW HSD di động ODM Giắc cắm 4 lõi H cho Benz
| Đầu nối 1: | Fakra HSD H cắm thẳng |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Cắm góc vuông Fakra HSD H |
| trở kháng: | 100 Ôm |
FAKRA PCB Connector Đường thẳng PCB Connector cho xe GPS Radio
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Số cổng: | Cổng đơn |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code Right Angle Type Đối với PCB mount
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
Lắp ráp cáp LVDS MINI B HSD Đầu nối mã 4Pin Z với USB 2.0 5 Pin
| Số mô hình: | Lắp ráp cáp HSD |
|---|---|
| Sử dụng: | hệ thống thông tin giải trí ô tô |
| Loại USB: | USB 2.0 |
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code Màu trắng góc phải PCB Mount Connector
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |

