Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
4 + 2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector Right Angle Type Đối với GPS Telematics
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Kháng trở: | 100Ω |
góc phải FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4Pin 100ohm Phích cắm và đầu nối đồng trục 90 độ
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Mã thực tế E FAKRA GPS Connector, 4 + 2Pins GSM FAKRA HSD LVDS
| Kiểu: | Đầu nối cáp dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Mã điện tử,Lá xanh/6002 |
| Ghim: | 4+2PIN |
Đài phát thanh bền FAKRA D Connector Vỏ 4 + 2 Pin Dữ liệu tốc độ cao cho ô tô
| Kiểu: | Đầu nối cáp dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Ghim: | 4+2PIN |
Đầu nối ô tô FAKRA ổn định của ODM, Bảng điều khiển 4 + 2PIN Gắn mã Fakra D
| Mã số: | Mã D |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | nhà ở |
| Ghim: | 4+2PIN |
Mã thẳng D Đầu nối FAKRA 4 chân, Đầu nối FAKRA D gắn PCB
| Mã số: | Mã D |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | dài |
| Đặc điểm cài đặt: | Thông qua lỗ / Bề mặt gắn kết |
Đầu nối mã H Bộ lắp ráp cáp mở rộng FAKRA HSD 4 chân cho giao diện video trên ô tô
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Fakra HSD H cắm thẳng |
| Đầu nối 2: | Cắm góc vuông Fakra HSD H |
Mã cáp đồng trục RF FAKRA HSD Đầu nối từ K đến C cho ăng-ten ô tô
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã K, Màu cà ri |
| Đầu nối 2: | Mã C, Màu Xanh |
Mã B đến D Cụm cáp FAKRA HSD cho camera dự phòng phía sau
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã B, Màu trắng |
| Đầu nối 2: | Mã D, Màu tím Claret |

