Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Loại thẳng FAKRA HSD Connector PCB Mount Cho Xe điện tử thông tin kỹ thuật số
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối PCB FAKRA HSD 4 + 2 Mã pin Z Nữ cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
4+2Pin C Mã FAKRA HSD Đầu nối PCB Mount Plug cho máy ảnh LVDS / USB / IEEE 1394
| Kiểu: | HSD +2 loại |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
4+2Pin Z Code FAKRA HSD Connector Màu xanh nước cho PCB/Bảng điều khiển
| Mã số: | mã Z |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
Đầu nối USB FAKRA HSD tự động Liên kết tốc độ cao HSL để truyền video
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân |
| trở kháng: | 90Ω |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin Straight Type PCB Mount cho tín hiệu GSM xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 chân A Code Đầu nối màu đen cho giá đỡ PCB
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C~+105°C |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
Đầu nối 4 chân E-Mark FAKRA HSD LVDS Phích cắm màu xanh 90 độ cho BMW
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
4 + 2Pin FAKRA HSD LVDS Connector Màu tím sáng cho máy phát thanh video xe ô tô PCB
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4+2PIN |

