Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Cáp HSD FAKRA LVDS ổn định Mã nhẹ từ Z đến H cho video
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã Z, Màu xanh nước biển |
| Đầu nối 2: | Mã H, Màu tím thạch nam |
Cáp H Code FAKRA LVDS bền, màu xám Dây MINI B USB HSD LVDS
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Giắc HSD 4P, Mã H |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
Đài phát thanh bền FAKRA D Connector Vỏ 4 + 2 Pin Dữ liệu tốc độ cao cho ô tô
| Kiểu: | Đầu nối cáp dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Ghim: | 4+2PIN |
Lắp ráp dây cáp HSD thực tế Đầu nối mã D FAKRA với USB MINI B
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Giắc HSD 4P, Mã D |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
Mã Z Để FAKRA Cáp USB 4 chân Đồng thau Liên hệ Đa năng Tốc độ cao
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Liên hệ: | Thau |
| điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển |
Dữ liệu RF tốc độ cao 4+4Pin FAKRA HSD Connector Code A Right Angle Type
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Mã A, Màu đen |
| Tần số: | Cao |
Loại FAKRA Z thẳng đa năng, 4+2 PIN Đa cảnh LVDS FAKRA
| Kiểu: | Pin Fakra HSD LVDS 4+2 |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | dài |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Đầu nối loại FAKRA Z di động Trọng lượng nhẹ 4 + 2 Pin cho ô tô
| Kiểu: | Pin Fakra HSD LVDS 4+2 |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Cáp mở rộng 4 chân HSD ô tô Mã Z cho giao diện video trên ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| trở kháng: | 100Ω |
4 + 4Pin góc phải Fakra HSD Connector - Mã A cho điện tử ô tô
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Màu sắc: | Graphite đen / 9011 |
| Kháng trở: | 100Ω |

