Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Loại thẳng FAKRA HSD Connector PCB Mount Cho Xe điện tử thông tin kỹ thuật số
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
WaterBlue Color FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code Cho Camera LVDS
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối PCB FAKRA HSD 4 + 2 Mã pin Z Nữ cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Cáp đồng trục FAKRA HSD LVDS 4 chân bền, cáp HSD thẳng từ nữ sang nam
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD |
|---|---|
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector C Code Straight Type cho xe hơi GPS Radio
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
Lắp ráp cáp FAKRA HSD ô tô 4 chân D Code To K Code Connector
| Dải tần số: | Một chiều - 2 GHz |
|---|---|
| Ứng dụng: | ô tô |
| Loại buộc: | đẩy vào |
Cáp FAKRA HSD thực tế Mã Z Nam thành Mã E Nữ cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối nguồn ô tô |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
góc phải FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4Pin 100ohm Phích cắm và đầu nối đồng trục 90 độ
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

