Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Màu đen FAKRA HSD LVDS Connector A Mã 4 + 2Pin Đối với tín hiệu GPS xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối USB FAKRA HSD tự động Liên kết tốc độ cao HSL để truyền video
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân |
| trở kháng: | 90Ω |
Cụm cáp FAKRA HSD ổn định cho ô tô, Cáp dữ liệu tốc độ cao mã H đến Z FAKRA
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã H,Màu tím hoa thạch nam |
| Đầu nối 2: | Mã Z, Màu nước xanh |
Cáp HSD LVDS di động thẳng 4 mã PIN Z Mã FAKRA sang USB MINI B
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
Mã K đến D Cáp mở rộng FAKRA HSD, Cáp video LVDS HSD trên xe hơi
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã K, Màu cà ri |
| Đầu nối 2: | Mã D, màu tím Claret |
A Mã FAKRA HSD Cáp LVDS MINI B USB Đa cảnh cho ô tô
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Jack HSD 4P, A Code, Màu đen |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
Mã lắp ráp cáp LVDS HSD FAKRA màu đen A 4 + 2 Pin bền cho ô tô
| Kiểu: | Đầu nối FAKRA HSD |
|---|---|
| Mã số: | Một cái mã |
| Màu sắc: | Đen |
Mã kết nối gắn PCB 4 + 2Pin HSD C Màu xanh cắm góc phải cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Đầu nối đồng trục RF |
| Kháng trở: | 100Ω |
Cáp LVDS FAKRA ổn định cho ô tô, Cáp Z Code HSD sang USB RJ45 FAKRA Ethernet
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Thiết bị kết nối USB: | Cổng Ethernet RJ45 |
Cáp 4 chân RF BMW HSD, Đầu nối mã K đến C Cáp BMW FAKRA
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã K,góc phải,Màu cà ri |
| Đầu nối 2: | Mã C, thẳng, màu xanh |

