Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Màu trắng cho vô tuyến GPS ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Kháng trở: | 100Ω |
Mã C Đầu nối FAKRA HSD Đầu cắm PCB Đầu nối đầu nối pin dọc
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
Đầu nối 2x4Pin FAKRA HSD Double C Mã hóa màu xanh lam cho giá đỡ PCB
| Số vị trí: | Chân tín hiệu 2X4 |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
4 + 4 Pin FAKRA HSD Connector góc phải cho điện tử ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Định hướng: | Loại góc phải |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải loại màu xanh lá cây
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
Ô tô 4 + 2 Pin Đầu nối FAKRA HSD Màu đen cho giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Màu đen |
| Kiểu kết nối: | Góc phải |
FAKRA HSD LVDS 2x4 Pin C Mã hóa Đầu nối HSD 2 để gắn PCB
| Số vị trí: | Chân tín hiệu 2X4 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
4+2Pin C Mã FAKRA HSD Đầu nối PCB Mount Plug cho máy ảnh LVDS / USB / IEEE 1394
| Kiểu: | HSD +2 loại |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
Đầu nối 4 chân E-Mark FAKRA HSD LVDS Phích cắm màu xanh 90 độ cho BMW
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
Đầu nối 4Pin FAKRA HSD Đầu nối pin dọc gắn PCB Đầu nối ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Mã số: | Mã C |

