Tất cả sản phẩm
Kewords [ z code hsd cable assembly ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Cáp BMW HSD LVDS Ô tô dành cho cáp LVDS dự phòng phía sau
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Tích hợp đa phương tiện liền mạch: Sử dụng cáp HSD đến GVIF
| Điểm: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Mã Z, thẳng, màu xanh nước |
| Tần số: | Cao |
FAKRA HSD Cáp dữ liệu tốc độ BMW HSD Cáp video cho máy ảnh
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Cáp BMW HSD LVDS dành cho hộp số tự động Cáp LVDS dự phòng phía sau
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
| Điểm: | Hộp số tốc độ cao cho xe ô tô |
Điều hướng chính xác: Cải thiện hệ thống GPS với cáp HSD đến GVIF
| Kháng trở: | 100 Ôm |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Mã Z, thẳng, màu xanh nước |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến +105°C |
HSD Connector LVDS Extension Cable For Auto Rear View Camera (Đường cáp mở rộng LVDS cho máy ảnh nhìn phía sau tự động)
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Tần số: | Cao |
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
Mã cáp HSD LVDS ô tô E-Z Pigtail Cáp lắp ráp RF
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
HSD ( mã Z) đến cáp USB Mini B để truyền dữ liệu ô tô tốc độ cao
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| Impedance: | 100 Ohm |
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
HSD ( mã Z) đến Mini B cáp USB cho điện tử thông tin giải trí kỹ thuật số
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Length: | Customized Length |
HSD ( mã Z) đến cáp USB Mini B cho kết nối Ethernet ô tô
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Impedance: | 100 Ohm |

