Tất cả sản phẩm
Kewords [ z code hsd cable assembly ] trận đấu 130 các sản phẩm.
WaterBlue Color FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code Cho Camera LVDS
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Loại thẳng FAKRA HSD Connector PCB Mount Cho Xe điện tử thông tin kỹ thuật số
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Right Angle Type Cho ăng-ten GPS
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Màu đen FAKRA HSD LVDS Connector A Mã 4 + 2Pin Đối với tín hiệu GPS xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
4 + 2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector Right Angle Type Đối với GPS Telematics
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Kháng trở: | 100Ω |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Cho Xe Đặt xe Điện thoại điều khiển sưởi ấm bãi đậu xe
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Kháng trở: | 100Ω |
Màu xanh đồng trục FAKRA C Nữ, đầu nối FAKRA thẳng
| Giới tính: | nữ giới |
|---|---|
| Mã số: | Mã C |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Ô tô 4 + 2 Pin Đầu nối FAKRA HSD Màu đen cho giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Màu đen |
| Kiểu kết nối: | Góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector C Code Straight Type cho xe hơi GPS Radio
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
Đầu nối HSD tốc độ cao Cắm ô tô góc phải 4 + 4 chân gắn PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân tín hiệu 4 chân nguồn |
| Kháng trở: | 100Ω |

