Tất cả sản phẩm
Kewords [ z code hsd cable assembly ] trận đấu 132 các sản phẩm.
4 + 4 Pin FAKRA HSD Connector góc phải cho điện tử ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Xe chống nước Đầu nối cáp FAKRA Z Jack Nhẹ bền
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải loại màu xanh lá cây
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
góc phải FAKRA HSD Connector 4 + 4 Pin cho máy ảnh LVDS ô tô
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin kiểu thẳng cho kết nối ăng-ten ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin Straight Type PCB Mount cho tín hiệu GSM xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD LVDS Connector cho tần số cao IEEE 1394 Dải ứng dụng DC đến 6 GHz
| Ứng dụng: | Ứng dụng máy ảnh LVDS, USB và IEEE 1394 |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Màu trắng cho vô tuyến GPS ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Kháng trở: | 100Ω |
Đầu nối USB FAKRA HSD tự động Liên kết tốc độ cao HSL để truyền video
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân |
| trở kháng: | 90Ω |

