Tất cả sản phẩm
Kewords [ z code hsd cable assembly ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Đầu nối PCB FAKRA HSD 4 + 2 Mã pin Z Nữ cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Khách hàng tần số yêu cầu cáp HSD LVDS 100Ω Kháng trở -40.C đến 105.C Phạm vi nhiệt độ
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
HSD LVDS 2 In 1 Cable Z Code Extension Cable cho đài phát thanh ăng-ten xe hơi
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
Cáp màn hình LVDS trên xe hơi thực tế, Cáp mở rộng 12 chân đến 4 chân Mã E Nữ HSD
| Kiểu: | Cáp RF/Cáp HSD |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Đồng thau / Kẽm Diecast |
| trở kháng: | 100Ω |
Cáp HSD chống nước cho kết nối USB, IEEE 1394 và Ethernet
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
Cáp HSD chống nước cho hệ thống hỗ trợ lái xe tiên tiến (ADAS)
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Cable Type: | Coaxial |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
Cáp HSD chống nước cho truyền hình kỹ thuật số tốc độ cao
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Connector Pin: | 4Pin |
| Impedance: | 100 Ohm |
H Code RF FAKRA Male Connector H Code Thực tế Đa dụng
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã H, Heather Violet |
Cáp HSD chống nước cho truyền dữ liệu ô tô tốc độ cao
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Cable Type: | Coaxial |
Cáp HSD chống nước cho ứng dụng camera và cảm biến LVDS
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |

