Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector Đường viền phải Xe LVDS Connector cho các loại lắp đặt PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector cho LVDS 4 + 2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
FAKRA HSD kết nối góc phải loại PCB đắp cho ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Đầu nối FAKRA HSD Loại góc phải Đầu nối mã PCB 4 + 2Pin Z
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Z Code Đường thẳng loại PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Đầu nối FAKRA HSD Màu trắng Đầu nối bảng điều khiển / PCB đồng trục 4 + 2Pin
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |
Đầu nối FAKRA HSD 2x4Pin Đầu nối bảng mạch đôi C-Code C-Code Đầu nối ô tô màu xanh
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Số vị trí: | Ghim 2x4 |
FAKRA HSD Connector 4 Pin PCB Mount cho Benz Audi Camera phía sau
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector Right Angle PCB Mount cho các ứng dụng ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho các kết nối ăng-ten ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4 chốt |

