Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Mini Fakra Connector mã B kiểu góc phải cho xe nhìn xung quanh
| Vỏ mô-đun: | tứ |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã B |
Loại góc phải Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount 4 + 2 Đầu nối chân tiếp xúc
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector 90 độ
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4 Đầu nối PIN Z-Code Loại thẳng Giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA Cable Z-Code WaterBlue Color in Rearview Camera cho bãi đậu xe an toàn hơn
| Chiều dài cáp: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại doanh nghiệp: | OEM&ODM |
| MOQ: | 20 PCS |
Bộ kết nối cáp FAKRA kiểu thẳng cho các ứng dụng ô tô
| Phạm vi tần số: | DC lên tới 6 GHz |
|---|---|
| Kiểu kết nối: | Loại thẳng |
| MOQ: | 20 PCS |
Giải pháp cắm nối cáp FAKRA kép cho truyền thông xe tăng cường
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C đến +125°C |
|---|---|
| Lợi nhuận mất mát: | ≥ 18 ĐB |
| Giới tính: | Nam nữ |
Mini FAKRA Connectors Mini Coax Fakra cho ứng dụng tần số cao
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D Right Angle Plug cho máy ảnh xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin 90 độ PCB gắn góc phải kết nối đồng trục
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Mã số: | Mã H |

