Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code Màu trắng góc phải PCB Mount Connector
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
Quad Mini Fakra Connector 4Pin Xe ô tô HFM Quad Connectors
| Tên sản phẩm: | Đầu nối FAKRA nhỏ |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục |
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code Straight Type Cho PCB/Panel Mount
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại thẳng |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector Code D Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
Ô tô Đầu nối HSD góc phải đôi Mã C cho giá đỡ PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
|---|---|
| thiết kế nhà ở: | Hai lần. |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối cáp đồng trục 4Pin Các loại góc phải cho giá đỡ PCB
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD Connector B Code Cấu hình kết nối đồng trục kiểu thẳng cho PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector Đường thẳng PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector màu trắng Mã B PCB / Panel Mount Connector
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
2X4Pin Blue C Code HSD PCB Connector cho Truyền thông trên xe
| Loại: | Đầu nối HSD 2X4Pin |
|---|---|
| Mã số: | Mã C, màu xanh lam |
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |

