Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chốt |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Đầu nối FAKRA HSD D Mã hóa Đầu nối xe thẳng Tín hiệu GPS Gắn PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | Màu Tím Thạch Anh/4003 Màu |
FAKRA ô tô HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount cho camera LVDS
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin H Code góc phải Cáp kết nối xe GPS tín hiệu PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount RF Connector cho GPS tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
Bộ kết nối USB tần số cao FAKRA HSD DC đến 6 GHz để truyền dữ liệu ổn định
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối 4 chân Mã E Loại góc phải Giá đỡ PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

