Tất cả sản phẩm
Kewords [ code z fakra data transfer cable ] trận đấu 178 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS 4 PIN góc phải Loại OEM&ODM Chấp nhận Dịch vụ mã B
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA HSD PCB Mount Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
Động cơ FAKRA HSD Connector H Code tín hiệu GPS cho PCB Mount
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN nối thẳng loại mã Z ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector cho Benz
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD kết nối góc phải loại PCB đắp cho ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount 4 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Số vị trí: | 4 chốt |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Đầu nối FAKRA HSD 2x4Pin Đầu nối bảng mạch đôi C-Code C-Code Đầu nối ô tô màu xanh
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Số vị trí: | Ghim 2x4 |
Xe ô tô FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin Connector E-Code Cho PCB Mount
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |

