Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
2X4Pin Blue C Code HSD Connector cho hệ thống hỗ trợ lái xe tiên tiến
| Cấu hình: | 2X4Pin |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Ứng dụng: | Truyền dữ liệu tốc độ cao |
2X4Pin Blue Color C Code HSD Connector cho các ứng dụng ô tô
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |
|---|---|
| Tính năng chính 4: | Trở kháng 100 ohm |
| Bộ kết nối: | Mã C, thẳng, màu xanh |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D Right Angle Plug cho máy ảnh xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector 90 độ
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin góc cứng loại bảng điều khiển gắn qua lỗ D mã cắm
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin H Code góc phải Cáp kết nối xe GPS tín hiệu PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
BMW HSD Cable Fakra HSD Cable Audio & Video Cable Đường dẫn xe hơi
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Ổ cắm Fakra HSD |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối cáp đồng trục 4Pin Các loại góc phải cho giá đỡ PCB
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN góc phải Loại OEM&ODM Chấp nhận Dịch vụ mã B
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA ô tô HSD LVDS 4Pin Kết nối dữ liệu tốc độ cao cho xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

