Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS 4 Pin D Mã PCB Gắn Đầu nối loại góc phải
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA ô tô HSD LVDS 4 pin PCB Mount Right Angle Type Connector
| Số vị trí: | 4 chốt |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD 4 + 2 PIN 100Ω PCB Mount Coaxial Connector cho ô tô
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
FAKRA HSD Automotive Connector 4 + 2 6Pin Vehicle LVDS cho các loại lắp đặt PCB
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Xe ô tô FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin Connector E-Code Cho PCB Mount
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Lắp ráp cáp HSD chống nước Đầu nối nữ 4 chân Cáp dữ liệu tốc độ cao
| Số mô hình: | đồng trục |
|---|---|
| Kiểu: | HSD |
| Giới tính: | nữ giới |
4 Pin C đến Z Code BMW HSD Wire, Signal HSD Male To Female Cable
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang HSD |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã C, Màu xanh |
| Đầu nối 2: | Mã Z, Màu nước xanh |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN nối thẳng loại mã Z ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Cable 4 pin PCB Plug Jack Connectors cho màn hình xe
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
| trở kháng: | 100Ω |
Z Code Female To HSL HSD Cáp lắp ráp 4 chân để khai thác dây tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Dải tần tùy thuộc vào loại cáp: | DC đến 6 GHz |
| Ứng dụng: | ô tô |

