Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Đầu nối HFM Quad Mini FAKRA bền cho hệ thống camera 360 trên ô tô
| trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 9 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount 4 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Số vị trí: | 4 chốt |
FAKRA HSD Cáp dữ liệu tốc độ BMW HSD Cáp video cho máy ảnh
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS PCB Connector 4 + 2PIN Màu trắng cho ADAS GPS Navigation
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
LVDS Khai thác dây điện HSD-H Loại 4Pin đến GVIF Cáp đầu ra video có thể được tùy chỉnh
| Giấy chứng nhận: | Tất cả các loại điện tử, thiết bị gia dụng, sản phẩm ô tô |
|---|---|
| Tên mục: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Ứng dụng: | ô tô |
Cổng duy nhất FAKRA Z Type Connector WaterBlue Color cho ô tô
| Loại kết nối: | Đầu nối FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
Đầu nối PCB FAKRA RF Loại góc phải Đầu nối mã E cổng đơn
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã điện tử, màu xanh lục |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| trở kháng: | 50Ω |
Đầu nối PCB đồng trục FAKRA Mã E loại thẳng cho giá đỡ PCB
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số cổng: | Cổng đơn |
2X4Pin Blue C Code HSD PCB Connector cho Truyền thông trên xe
| Loại: | Đầu nối HSD 2X4Pin |
|---|---|
| Mã số: | Mã C, màu xanh lam |
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |

