Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Mã A Nam Đầu nối FAKRA HSD Gắn bảng điều khiển PCB cho đài phát thanh xe hơi
| Kiểu: | đồng trục |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã A, màu Đen |
Đầu nối FAKRA HSD 90 độ PCB Mount 4 Pin Mã Z Cắm cho máy ảnh
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin kiểu thẳng cho kết nối ăng-ten ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho xe ô tô GPS Telematics hoặc điều hướng
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Bộ chuyển đổi kết nối FAKRA HSD màu xanh lam PCB Mount Straight 4 Pin tiếp xúc cho ô tô
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Định hướng: | dài |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Màu trắng cho vô tuyến GPS ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Kháng trở: | 100Ω |
Mã C Đầu nối FAKRA HSD Đầu cắm PCB Đầu nối đầu nối pin dọc
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
Đầu nối 2x4Pin FAKRA HSD Double C Mã hóa màu xanh lam cho giá đỡ PCB
| Số vị trí: | Chân tín hiệu 2X4 |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
4 + 4 Pin FAKRA HSD Connector góc phải cho điện tử ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Định hướng: | Loại góc phải |

