Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd connector ] trận đấu 212 các sản phẩm.
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải loại màu xanh lá cây
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
Ô tô 4 + 2 Pin Đầu nối FAKRA HSD Màu đen cho giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Màu đen |
| Kiểu kết nối: | Góc phải |
Đầu nối 4Pin FAKRA HSD Đầu nối pin dọc gắn PCB Đầu nối ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Mã số: | Mã C |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải Xe ô tô LVDS Connectors For PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
PCB Mount FAKRA HSD Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối FAKRA HSD đồng trục vô tuyến RF Một mã có dữ liệu tốc độ cao
| Kiểu: | Đầu nối cáp HSD dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Một cái mã |
| Màu sắc: | Đen |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho các kết nối ăng-ten ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |
C Code Màu xanh FAKRA HSD Đầu nối PCB Mount Plug cho BMW
| Kiểu: | HSD +2 loại |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Mã số: | Mã C |
góc phải FAKRA HSD Connector 4 + 4 Pin cho máy ảnh LVDS ô tô
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount RF Coaxial Connector cho GPS
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

