Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Loại góc phải Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount 4 + 2 Đầu nối chân tiếp xúc
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector cho xe hơi điều khiển vô tuyến sưởi ấm bãi đậu xe
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C đến +105°C OEM ODM được chấp nhận
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD kết nối cắm ô tô góc phải mã A 4pin PCB Mount
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 chiếc |
| Mã số: | Một cái mã |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chốt |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount thẳng kết nối tín hiệu ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM chấp nhận cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Phương tiện FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector Right Angle Type
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector 100Ω PCB Mount 4 + 2 Contact Pin Connector cho Radio xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu xanh lá cây |

