Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA ô tô HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount cho camera LVDS
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
LVDS IP67 FAKRA Đầu nối ô tô, Thiết bị hiển thị FAKRA Chống nước
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin 90 độ PCB gắn góc phải kết nối đồng trục
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Mã số: | Mã H |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin góc cứng loại bảng điều khiển gắn qua lỗ D mã cắm
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Đầu nối gắn bảng / PCB OEM & ODM Chấp nhận
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector OEM ODM Accept E-code Cáp đồng trục
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector 4Pin E Code màu xanh lá cây 90 độ
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD LVDS 4 Đầu nối PIN Z-Code Loại thẳng Giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD Connector Coaxial Right Angle Type PCB Mount Cho BMW
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Ô tô Đầu nối HSD góc phải đôi Mã C cho giá đỡ PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
|---|---|
| thiết kế nhà ở: | Hai lần. |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |

