Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Bộ kết nối USB tần số cao FAKRA HSD DC đến 6 GHz để truyền dữ liệu ổn định
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
BMW HSD Cable Fakra HSD Cable Audio & Video Cable Đường dẫn xe hơi
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Ổ cắm Fakra HSD |
| Kháng trở: | 100Ω |
Đầu nối HSD tốc độ cao Cắm ô tô góc phải 4 + 4 chân gắn PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân tín hiệu 4 chân nguồn |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Connector thẳng cho camera LVDS
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector Cho BMW
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin kiểu góc phải để gắn trên bảng mạch in
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD PCB Mount Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
Đầu nối FAKRA PCB đa năng Nam Z cho ngành công nghiệp ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector Code D Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |

