Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 216 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D Right Angle Plug cho máy ảnh xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code Straight Type Cho PCB/Panel Mount
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4 + 2 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Định hướng: | Loại góc phải |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector 90 độ
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Đầu nối FAKRA HSD Mã-E Màu xanh lục Loại góc bên phải Giá treo PCB
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 Màu 4+2Pin Đối với BMW
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount RF Connector cho GPS tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
Đầu nối FAKRA HSD 4 chân cộng 2 chân cái Mã Z với Hiệu suất Cơ khí Mạnh mẽ với Số lần kết nối trên 25 lần
| Trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Điện trở cách điện: | ≥1000 MΩ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector B Mã góc phải
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |

