Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector Đường viền phải Xe LVDS Connector cho các loại lắp đặt PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | Màu Tím Thạch Anh/4003 Màu |
FAKRA HSD Connector 90 độ cắm và kết nối cho PCB lắp đặt
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector cho Benz
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Direct Solder D-Code cho hệ thống máy ảnh trên xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối 4 chân Mã E Loại góc phải Giá đỡ PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code Màu trắng góc phải PCB Mount Connector
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code Right Angle Type Đối với PCB mount
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN góc phải Loại OEM&ODM Chấp nhận Dịch vụ mã B
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu trắng |
Đường góc phải loại ô tô FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin H Code PCB Mount
| Mã số: | Mã H |
|---|---|
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại góc phải |

