Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Mã A Nam Đầu nối FAKRA HSD Gắn bảng điều khiển PCB cho đài phát thanh xe hơi
| Kiểu: | đồng trục |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã A, màu Đen |
Đầu nối FAKRA HSD 90 độ PCB Mount 4 Pin Mã Z Cắm cho máy ảnh
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
FAKRA HSD LVDS Connector cho tần số cao IEEE 1394 Dải ứng dụng DC đến 6 GHz
| Ứng dụng: | Ứng dụng máy ảnh LVDS, USB và IEEE 1394 |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin kiểu thẳng cho kết nối ăng-ten ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin Straight Type PCB Mount cho tín hiệu GSM xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho xe ô tô GPS Telematics hoặc điều hướng
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 chân A Code Đầu nối màu đen cho giá đỡ PCB
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C~+105°C |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
Bộ chuyển đổi kết nối FAKRA HSD màu xanh lam PCB Mount Straight 4 Pin tiếp xúc cho ô tô
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Định hướng: | dài |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Cho Xe Đặt xe Điện thoại điều khiển sưởi ấm bãi đậu xe
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Kháng trở: | 100Ω |

