Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Đầu nối HSD tốc độ cao Cắm ô tô góc phải 4 + 4 chân gắn PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân tín hiệu 4 chân nguồn |
| Kháng trở: | 100Ω |
Mã kết nối gắn PCB 4 + 2Pin HSD C Màu xanh cắm góc phải cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Đầu nối đồng trục RF |
| Kháng trở: | 100Ω |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải Xe ô tô LVDS Connectors For PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin kiểu thẳng cho kết nối ăng-ten ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin Straight Type PCB Mount cho tín hiệu GSM xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Bộ kết nối gắn PCB HSD ô tô để truyền dữ liệu tốc độ cao
| Loại kết nối: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Loại: | Đầu nối đồng trục RF |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 chân A Code Đầu nối màu đen cho giá đỡ PCB
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C~+105°C |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
Bộ chuyển đổi kết nối FAKRA HSD màu xanh lam PCB Mount Straight 4 Pin tiếp xúc cho ô tô
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Định hướng: | dài |
góc phải FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |

