Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Mã thực tế E FAKRA GPS Connector, 4 + 2Pins GSM FAKRA HSD LVDS
| Kiểu: | Đầu nối cáp dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Mã điện tử,Lá xanh/6002 |
| Ghim: | 4+2PIN |
Đầu nối FAKRA HSD 90 độ PCB Mount 4 Pin Mã Z Cắm cho máy ảnh
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Đầu nối HSD đồng trục FAKRA RF Ô tô 4 + 4Pin Mã A Cắm 90 độ
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã A, màu Đen |
Cáp HSD LVDS đa năng Mã Z sang Bộ chuyển đổi dây mở rộng video GVIF
| Mục: | Bím tóc Fakra Z |
|---|---|
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
Mã cáp HSD LVDS nhẹ Mã Z sang màn hình video GVIF cho Honda
| Kiểu: | Bộ chuyển đổi tín hiệu ô tô |
|---|---|
| Ứng dụng: | Âm thanh & Video |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Cáp 100 Ohm HSD LVDS Mã Z cho HRS GT17 Đầu nối màu nâu 4P cho ô tô
| Kiểu: | Lắp ráp cáp ô tô Fakra HSD |
|---|---|
| Ứng dụng: | ô tô |
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
OEM Thực tế HSD LVDS Cáp Bộ điều hợp dây mở rộng video GVIF
| Mục: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
| Tính thường xuyên: | Cao |
Trọng lượng nhẹ Cáp GVIF Ô tô HSD To GVIF Khai thác dây chuyển đổi ô tô
| Mục: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | Cao |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
FAKRA HSD LVDS Connector cho tần số cao IEEE 1394 Dải ứng dụng DC đến 6 GHz
| Ứng dụng: | Ứng dụng máy ảnh LVDS, USB và IEEE 1394 |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Ô tô Đầu nối HSD góc phải đôi Mã C cho giá đỡ PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
|---|---|
| thiết kế nhà ở: | Hai lần. |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |

