Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 316 các sản phẩm.
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Màu trắng cho vô tuyến GPS ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Kháng trở: | 100Ω |
Đầu nối góc phải PCB Mount HSD Mã ô tô Z Màu nước xanh
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | mã Z |
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
Mã C Đầu nối FAKRA HSD Đầu cắm PCB Đầu nối đầu nối pin dọc
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải loại màu xanh lá cây
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
C Code Màu xanh FAKRA HSD Đầu nối PCB Mount Plug cho BMW
| Kiểu: | HSD +2 loại |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Mã số: | Mã C |
4 + 2Pin FAKRA HSD LVDS Connector Màu tím sáng cho máy phát thanh video xe ô tô PCB
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối 4 chân E-Mark FAKRA HSD LVDS Phích cắm màu xanh 90 độ cho BMW
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount RF Coaxial Connector cho GPS
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

