Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 316 các sản phẩm.
4+2Pin Z Code FAKRA HSD Connector Màu xanh nước cho PCB/Bảng điều khiển
| Mã số: | mã Z |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
góc phải FAKRA HSD Connector 4 + 4 Pin cho máy ảnh LVDS ô tô
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Loại thẳng FAKRA HSD Connector PCB Mount Cho Xe điện tử thông tin kỹ thuật số
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
WaterBlue Color FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code Cho Camera LVDS
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Right Angle Type Cho ăng-ten GPS
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector C Code Straight Type cho xe hơi GPS Radio
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Cho Xe Đặt xe Điện thoại điều khiển sưởi ấm bãi đậu xe
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Kháng trở: | 100Ω |
Camera HSD LVDS Cable 4 PIN Code A Female Extension Thực tế
| Kiểu: | Cáp RF/Cáp HSD |
|---|---|
| Mục: | Hộp số tốc độ cao cho xe ô tô |
| Số mô hình: | Lắp ráp dây cáp khai thác |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4Pin 100ohm Phích cắm và đầu nối đồng trục 90 độ
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Khai thác mở rộng mã HSD LVDS đồng trục 4 + 2 Z cho ô tô Buick
| Mục: | Hộp số tốc độ cao cho xe ô tô |
|---|---|
| Số mô hình: | Lắp ráp dây cáp khai thác |
| Kiểu: | đồng trục |

